

Click it and Unblock the Notifications
| ವೀಲ್ಬೆಸ್ | 2501 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ | 165 mm (unladen) |
| 3990 mm * 1755 mm * 1523 mm |
| ಬಾಗಿಲುಗಳು | 5 |
| ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 Seats and 2 Rows |
| ಬೂಟ್ಸ್ಪೆಸ್ | 345 L |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 37 |
| ಎಂಜಿನ್ ವಿಧ | 1.2 Revotron |
| ಡ್ರೈವ್ ಟ್ರೈನ್ | FWD |
| ಇಂಧನ ವಿಧ | Petrol |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ (ಬಿಎಚ್ಪಿ@ಆರ್ಪಿಎಂ) | 87 bhp @ 6000 rpm |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಟಾರ್ಕ್ (ಎನ್ಎಂ@ಆರ್ಪಿಎಂ) | 115 Nm @ 3250 rpm |
| ಎಂಜಿನ್ | 1199 cc, 3 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC, Liquid Cooled |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual - 5 Gears |
| ಎಮಿಷನ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ | BS6 Phase 2 |
| No | |
| 0-100 km/h in 12.8 seconds (claimed) | |
| No | |
| Yes | |
| Yes | |
| No |
| ಕನಿಷ್ಠ ಟರ್ನಿಂಗ್ ರೆಡಿಯಸ್ | 5 |
| ಚಕ್ರಗಳು | Steel Rims |
| ಮುಂಭಾಗದ ಟೈರ್ | 185 / 60 R16 |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಟೈರ್ | 185 / 60 R16 |
| ಫ್ರಂಟ್ ಸಸ್ಷೆಂಷನ್ | Independent MacPherson Dual Path Strut with Coil Spring |
| ರಿಯರ್ ಸಸ್ಷೆಂಷನ್ | Twist Beam with Coil Spring and Shock Absorber |
| Glow In The Dark Steering | |
| Power assisted (Electric) steering with 2 spokes | |
| Road Radial - Tubeless Tyres | |
| Steel, Located in Boot | |
| No |
| ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side) |
| ಚೈಲ್ಡ್ ಸೀಟ್ ಆ್ಯಂಕರ್ ಪಾಯಿಂಟ್ | Yes |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | Yes |
| ಎನ್ಸಿಎಪಿ ರೇಟಿಂಗ್ಸ್ | 5 Star (Bharat NCAP) |
| ಓವರ್ಸ್ಪೀಡ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| ಎಮರ್ಜೆನ್ಸಿ ಬ್ರೇಕ್ ಲೈಟ್ ಫ್ಲ್ಯಾಸಿಂಗ್ | Yes |
| No | |
| Yes | |
| Rear Middle Three Point Seatbelt | |
| No | |
| No | |
| Pretensioning with Load Limiter (All) |
| ಆ್ಯಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಂ | Yes |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್-ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ಇಬಿಡಿ) | Yes |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ (ಬಿಎ) | No |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟಾಬಿಲಿಟಿ ಪ್ರೋಗಾಂ(ಇಎಸ್ಪಿ) | Yes |
| ಹಿಲ್ ಹೋಲ್ಡ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | Yes |
| ಟ್ರಾಕ್ಷನ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಸಿಸ್ಟಂ (ಟಿಸಿ/ಟಿಸಿಎಸ್) | Yes |
| ಹಿಲ್ ಡಿಸೆಂಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | No |
| Disc (Front), Drum (Rear) |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಲಾಕಿಂಗ್ | Remote |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | Yes |
| ಚೈಲ್ಡ್ ಸೇಫ್ಟಿ ಲಾಕ್ | Yes |
| Yes |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | Automatic Climate Control (Front AC: Single Zone with Fan speed control) |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ | Tilt |
| ಕೀ ಲೆಸ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಬಟನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ | No |
| ಕ್ರೂಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | Yes |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ | Rear |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | Reverse Camera |
| ಹೀಟರ್ | No |
| Yes | |
| No | |
| Yes | |
| No | |
| 1 x 12V Power Outlet |
| ಡ್ರೈವರ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ | Yes |
| ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಹೋಲ್ಡರ್ | No |
| No |
| ಸೀಟ್ ಅಪ್ಹೊಲಿಸ್ಟೇರಿ | Fabric |
| ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ | 8 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat height: up / down) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಸೀಟ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ | 6 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down) |
| ಡ್ರೈವರ್ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | No |
| ರಿಯರ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | No |
| ಸ್ಪ್ಲೀಟ್ ರಿಯರ್ ಸೀಟ್ | No |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| No |
| ಪವರ್ ವೀಂಡೋಗಳು | All Power Windows |
| ರಿಯರ್ ಡಿಫಾಗರ್ | Yes |
| ರಿಯರ್ ವೈಫರ್ | No |
| ರೈನ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ಗಳು | Yes |
| ಡೋರ್ ಪ್ಯಾಕೇಟ್ಸ್ | Front & Rear |
| Auto Folding | |
| Piano Black finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Black | |
| Body Coloured Door Handles, Flush Fit Handles Type | |
| Manual |
| ರೂಫ್ ರೈಲ್ಸ್ | No |
| ಬಾಡಿ ಕಲರ್ಡ್ಡ್ ಬಂಪರ್ಸ್ | Yes |
| ಬಾಡಿ ಕಿಟ್ | No |
| No | |
| Roof-Mounted Antenna | |
| No |
| ಕನೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಸ್ | No |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | Yes |
| ಹೆಡ್ಲೈಟ್ ಹೈಟ್ ಅಡ್ಜೆಸ್ಟರ್ | Yes |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಸ್ | No |
| ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಸ್ | LED |
| ಪೆಡಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | No |
| ಆ್ಯಂಬಿಯೆಂಟ್ ಇಂಟಿರಿಯರ್ ಲೈಟಿಂಗ್ | No |
| Yes | |
| LED | |
| Button Controlled Front Halogen Cabin lamps, Reading Lamp, | |
| No |
| ಟ್ರಿಪ್ ಮೀಟರ್ | 2 Trips |
| ಸರಾಸರಿ ವೇಗ | No |
| ಸಮಯ | Digital |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | Yes |
| ಹೆಡ್ಸ್ ಅಪ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ (ಹೆಚ್ಯುಡಿ) | No |
| ಟ್ಯಾಕೋಮೀಟರ್ | Digital |
| Low Fuel Level Warning | |
| TFT Instrument Cluster |
| ಇಂಟ್ರಾಗ್ರೆಟೆಡ್ (ಡ್ಯಾಶ್ ನಲ್ಲಿ) ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಸಿಸ್ಟಂ | Yes |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ | Android Auto & Apple CarPlay |
| ಜಿಪಿಎಸ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಸಿಸ್ಟಂ | Yes |
| ಬ್ಲೂಟೂಥ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ | Phone Calls & Audio Streaming |
| ಎಎಂ/ಎಫ್ಎಂ ರೇಡಿಯೋ | Yes |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ | No |
| Yes | |
| No | |
| 7" Touch-screen Display | |
| 4 Speakers | |
| Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming) |
| 3 Years / 100000 Kms |
| ಅಲೆಕ್ಸಾ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ | No |
| No |


Click it and Unblock the Notifications