

Click it and Unblock the Notifications
| ವೀಲ್ಬೆಸ್ | 2651 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ | 179 mm (unladen) |
| ಕರ್ಬ್ ವೇಟ್ | 1188 |
| 4561 mm * 1752 mm * 1507 mm |
| ಬಾಗಿಲುಗಳು | 4 |
| ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 Seats and 2 Rows |
| ಬೂಟ್ಸ್ಪೆಸ್ | 521 L |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 45 |
| ಎಂಜಿನ್ ವಿಧ | 1.0L TSI |
| ಡ್ರೈವ್ ಟ್ರೈನ್ | FWD |
| ಇಂಧನ ವಿಧ | Petrol |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ (ಬಿಎಚ್ಪಿ@ಆರ್ಪಿಎಂ) | 114 bhp @ 5000-5500 rpm |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಟಾರ್ಕ್ (ಎನ್ಎಂ@ಆರ್ಪಿಎಂ) | 178 Nm @ 1750-4500 rpm |
| ಎಂಜಿನ್ | 999 cc, 3 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual - 6 Gears |
| ಎಮಿಷನ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ | BS6 Phase 2 |
| No | |
| No | |
| Yes | |
| Yes | |
| Turbocharged | |
| User Reported: 18 kmpl |
| ಕನಿಷ್ಠ ಟರ್ನಿಂಗ್ ರೆಡಿಯಸ್ | 5.05 |
| ಚಕ್ರಗಳು | Alloy Wheels |
| ಮುಂಭಾಗದ ಟೈರ್ | 205 / 55 R16 |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಟೈರ್ | 205 / 55 R16 |
| ಫ್ರಂಟ್ ಸಸ್ಷೆಂಷನ್ | Mc-Pherson Suspension and Stabiliser Bar |
| ರಿಯರ್ ಸಸ್ಷೆಂಷನ್ | Twist Beam Axle |
| Power assisted (Electric) steering | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Steel | |
| No |
| ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side) |
| ಚೈಲ್ಡ್ ಸೀಟ್ ಆ್ಯಂಕರ್ ಪಾಯಿಂಟ್ | Yes |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | Yes |
| ಎನ್ಸಿಎಪಿ ರೇಟಿಂಗ್ಸ್ | 5 Star (Global NCAP) |
| ಓವರ್ಸ್ಪೀಡ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| ಎಮರ್ಜೆನ್ಸಿ ಬ್ರೇಕ್ ಲೈಟ್ ಫ್ಲ್ಯಾಸಿಂಗ್ | Yes |
| ಲೈನ್ ಡಿಪಾರ್ಚರ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | No |
| ಹೈ-ಬೀಮ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | No |
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಡಿಟೆಕ್ಷನ್ | No |
| Rear Middle Head Rest & Rear Middle Three Point Seatbelt | |
| No | |
| No | |
| No |
| ಆ್ಯಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಂ | Yes |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್-ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ಇಬಿಡಿ) | Yes |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ (ಬಿಎ) | Yes |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟಾಬಿಲಿಟಿ ಪ್ರೋಗಾಂ(ಇಎಸ್ಪಿ) | Yes |
| ಹಿಲ್ ಹೋಲ್ಡ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | No |
| ಟ್ರಾಕ್ಷನ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಸಿಸ್ಟಂ (ಟಿಸಿ/ಟಿಸಿಎಸ್) | Yes |
| ಹಿಲ್ ಡಿಸೆಂಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | No |
| ಡಿಫೆರ್ಷಿಯಲ್ ಲಾಕ್ | No |
| Disc (Front), Drum (Rear) |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಲಾಕಿಂಗ್ | Keyless |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | Yes |
| ಚೈಲ್ಡ್ ಸೇಫ್ಟಿ ಲಾಕ್ | Yes |
| Yes |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | Automatic Climate Control (Front AC: Single Zone with Fan speed control, Second row AC: Blower with Vents Behind Front Armrest) |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ | Manual Tilt & Telescopic |
| ಕೀ ಲೆಸ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಬಟನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ | Yes |
| ಕ್ರೂಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | Yes |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ | Rear |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | Reverse Camera |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ಸ್ ಆನ್ ಸನ್ ವಿಸಾರ್ಸ್ | Co-Driver |
| ಹೀಟರ್ | Yes |
| No | |
| Yes | |
| Yes | |
| No | |
| 12V Power Outlet |
| ಕಪ್ ಹೋಲ್ಡರ್ಸ್ | Cupholders in Front & Second Row |
| ಡ್ರೈವರ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ | Yes |
| ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಹೋಲ್ಡರ್ | No |
| Yes |
| ಸೀಟ್ ಅಪ್ಹೊಲಿಸ್ಟೇರಿ | Fabric |
| ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ | 8 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat height: up / down) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಸೀಟ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ | 6 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down) |
| ಡ್ರೈವರ್ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | Yes |
| ವೆಂಟಿಲೆಟೆಡ್ ಸೀಟ್ | No |
| ವೆಂಟಿಲೆಟೆಡ್ ಸೀಟ್ ಟೈಪ್ | No |
| ರಿಯರ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | Cup Holder |
| ಫೋರ್ಡಿಂಗ್ ರಿಯರ್ ಸೀಟ್ | Flat |
| ಸ್ಪ್ಲೀಟ್ ರಿಯರ್ ಸೀಟ್ | 60:40 |
| ಫ್ರಂಟ್ ಸೀಟ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಕೇಟ್ | Yes |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| 2 way manually adjustable (headrest: up / down) | |
| Dual Tone (Beige/Black) |
| ಪವರ್ ವೀಂಡೋಗಳು | Front & Rear Power Windows, Driver One-touch up/down |
| ರಿಯರ್ ಡಿಫಾಗರ್ | Yes |
| ರಿಯರ್ ವೈಫರ್ | No |
| ರೈನ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ಗಳು | No |
| ಡೋರ್ ಪ್ಯಾಕೇಟ್ಸ್ | Front & Rear |
| No | |
| Electrically Adjustable & Retractable | |
| Body-Coloured finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Silver | |
| Chrome Door Handles Finish | |
| Electric Tailgate Release |
| ಬಾಡಿ ಕಲರ್ಡ್ಡ್ ಬಂಪರ್ಸ್ | Yes |
| Shark Fin Antenna | |
| Electrically Adjustable Sunroof |
| ಕನೆಕ್ಟಿಂಗ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಸ್ | Yes |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | No |
| ಹೆಡ್ಲೈಟ್ ಹೈಟ್ ಅಡ್ಜೆಸ್ಟರ್ | Yes |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಸ್ | Halogen - Front |
| ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಸ್ | LED |
| ಆ್ಯಂಬಿಯೆಂಟ್ ಇಂಟಿರಿಯರ್ ಲೈಟಿಂಗ್ | Yes |
| No | |
| LED | |
| Front and Rear Reading Lamp, | |
| LED |
| ಟ್ರಿಪ್ ಮೀಟರ್ | 2 Trips Electronic |
| ಸರಾಸರಿ ವೇಗ | Yes |
| ಸಮಯ | Digital |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | Yes |
| ಗೇರ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | Yes |
| ಟ್ಯಾಕೋಮೀಟರ್ | Analogue |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty, Instantaneous Fuel Consumption & Low Fuel Level Warning | |
| Analogue - Digital Instrument Cluster with Adjustable Cluster Brightness | |
| No |
| ಇಂಟ್ರಾಗ್ರೆಟೆಡ್ (ಡ್ಯಾಶ್ ನಲ್ಲಿ) ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಸಿಸ್ಟಂ | Yes |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ | Android Auto (Wireless) & Apple CarPlay (Wireless) |
| ಜಿಪಿಎಸ್ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಸಿಸ್ಟಂ | Yes |
| ಬ್ಲೂಟೂಥ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ | Phone Calls & Audio Streaming |
| ಎಎಂ/ಎಫ್ಎಂ ರೇಡಿಯೋ | Yes |
| ವಾಯ್ಸ್ ಕಮಾಂಡ್ | Yes |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್ | Yes |
| Yes | |
| Yes | |
| 10" Touch-screen Display | |
| 8 Speakers | |
| Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming) |
| 4 Years / 100000 Kms |
| ಅಲೆಕ್ಸಾ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ | No |
| No | |
| No | |
| No |
| No |


Click it and Unblock the Notifications